PICHA:Al-Shabab yaonyesha picha za Wanamgmbo wa Ahmed Madobe wakichinjwa na wengine kuawa kwa kupigwa Risasi.

Wednesday January 07, 2015 - 22:44:26 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 6098
  • (Rating 3.0/5 Stars) Total Votes: 1
  • 2 0
  • Share via Social Media

    PICHA:Al-Shabab yaonyesha picha za Wanamgmbo wa Ahmed Madobe wakichinjwa na wengine kuawa kwa kupigwa Risasi.

    Harakat Al-Shabab Al Mujahideen imeonyesha picha kadhaa inayoelezea namna ilivyofanyika mapigano makali yaliosababisha hsara kubwa ambapo ilifanyika miezi yaliopita katika Wilaya ya Kuddaa mkoani Lower Jubba kusini mwa Ardhi ya Somalia.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Harakat Al-Shabab Al Mujahideen imeonyesha picha kadhaa inayoelezea namna ilivyofanyika mapigano makali yaliosababisha hsara kubwa ambapo ilifanyika miezi yaliopita katika Wilaya ya Kuddaa mkoani Lower Jubba kusini mwa Ardhi ya Somalia.



Vikosi vya Mujahidina wa Al-Shabab wamewakung'uta vibaya Wanamgambo wa Kisomali wanaowasaidia Wanajeshi wa wavamizi kutoka Kenya na walio na utiifu kwa Mhalifu Ahmed Madobe huko wakiwatembezea vichinjo na kuwapiga risasi.



Kama ilivyotangazwa kwenye ukurasa wa Idhaa ya Radio Al Andalus inayozungumza kwa niaba ya Harakat Al-Shabab Al Mujahideen,mwonekano wa Picha hizo zilikuwa za Ajabu sana huko Kamera ya Al-Kataib ikichukua picha za Wanajeshi waliokimbilia Baharini wakifyatuliwa risasi na kuwafuata huko huko baharini na kuwaua.


Related Items