Sheikh Jaama apongeza shambulio la chuo kikuu cha mji wa Garissa na kujibu taarifa za Mashekhe waovu.

Thursday April 09, 2015 - 08:17:26 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 3107
  • (Rating 3.0/5 Stars) Total Votes: 5
  • 1 1
  • Share via Social Media

    Sheikh Jaama apongeza shambulio la chuo kikuu cha mji wa Garissa na kujibu taarifa za Mashekhe waovu.

    Sheikh Jaama Abdisalaam ambae ni miongoni mwa Mashekhe wakubwa wanaoishi katika Ardhi ya Somalia amepongeza opresheni iliyofanywa na Mujahidina wa Al-Shabab dhidi ya Jamii ya Kikristo wa Kenya waliopandikizwa katika makaazi ya waislaam kaskazini Mash

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Sheikh Jaama Abdisalaam ambae ni miongoni mwa Mashekhe wakubwa wanaoishi katika Ardhi ya Somalia amepongeza opresheni iliyofanywa na Mujahidina wa Al-Shabab dhidi ya Jamii ya Kikristo wa Kenya waliopandikizwa katika makaazi ya waislaam kaskazini Mashariki.



Shekhe amesema huko akitoa Dalili kutoka katika Qur'an kwanza Kenya iliingia kwa Dhulma katika Ardhi ya waislaam wa Somalia na kabla ya hapo ilikuwa ikiwafanyia Koloni jamii ya Kiislaam na zaidi ya hapo imeongeza na kuwashambulia Mashule na kuwaua Mifugo katika mikoa ya Gedo na Jubba.




Amesema Allah (Subhanahu wata'alaa) amewaamrisha waislaam kupigana na Makafiri na kulinda Dini,Nafsi zao,Heshim yao pamoja na Mali zao na kwasababu hiyo basi ni haki Mujahidina kufanya shambulio katika Ardhi ya Makafiri na kuwaua Washirikina.



Shekhe pia amegusia salaam za rambi rambi zilizotolewa na Baadhi ya Mashekhe waovu kwa Makafiri wa Kenya na kusema kuwa hukumu yao ni kama Makafiri,kwani wanaumia Makafiri wanapopata machungu huko wakifurahi waislaam wakipata mitahani ya Allah.


Chanzo:Radio Al Furqaan

Related Items