Khofu ya mashambulio yasababisha vifo na makumi kujeruhiwa katika chuo kikuu cha Nairobi nchini Kenya.

Sunday April 12, 2015 - 23:04:13 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 2585
  • (Rating 3.0/5 Stars) Total Votes: 35
  • 3 1
  • Share via Social Media

    Khofu ya mashambulio yasababisha vifo na makumi kujeruhiwa katika chuo kikuu cha Nairobi nchini Kenya.

    Hali ya usalama katika miji mikubwa nchini Kenya umewekwa katika hali ya tahadhari baada ya shambulio kubwa iliyofanyika katika chuo kikuu cha Garissa kusababisha hasara Kaskazini Mashariki.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Hali ya usalama katika miji mikubwa nchini Kenya umewekwa katika hali ya tahadhari baada ya shambulio kubwa iliyofanyika katika chuo kikuu cha Garissa kusababisha hasara Kaskazini Mashariki.


Habari kutoka mjini Nairobi nchini Kenya zinaeleza kuwa watu zaidi ya 141 wamejeruhiwa baada ya kutokea mkanyagano ndani ya chuo kikuu cha Nairobi kutokana na hofu ya mashambulio kutoka kwa Al-Shabab.




Katika hali isiyo ya kawaida ambapo wanafunzi wa chuo hicho walikuwa wakitegema kutokea shambulio ndani ya chuo hicho baada ya taarifa kusambazwa kwenye mtandao ambao ulisemekana kusambazwa na watu wasiojulikana.



Mtu mmoja amefariki kutokana na mkanyagano hayo ndani ya huo hicho,Benson Kibue ambae ni Mkuu wa Polisi mjini Nairobi amethibitisha kutokea tukio hilo na kuongeza kuwa wengi wa waliojeruhiwa walikuwa wakikimbia hovyo na hitilafu ya umeme kusababisha mlipuko mkubwa ndani ya chuo hicho.



Watu waliojeruhiwa wamelazwa katika Hospitali ya Kenyatta mjini Nairobi,Madaktari wamesema waliojeruhiwa wamevujinjika viungo baada ya kujaribu kuruka kupitia Madirisha ya Jengo la chuo hicho ambao ni Ghorofa sita na wengine kuongua na moto.



Wiki mbili zilizopita shambulio iliyotekelezwa na Mujahidina wa Somalia yalisababsiha vifo vya watu zaidi 170 na mamia kujeruhiwa katika chuo kikuu cha Garissa.

Related Items