Ansaru Sheri'ah Libya yatangaza kitita cha pesa kwa yeyote atakae fanikiwa kumwua Haftar na Maofisa wengine wa Kijeshi.

Thursday April 16, 2015 - 21:08:24 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 1635
  • (Rating 3.0/5 Stars) Total Votes: 40
  • 0 2
  • Share via Social Media

    Ansaru Sheri'ah Libya yatangaza kitita cha pesa kwa yeyote atakae fanikiwa kumwua Haftar na Maofisa wengine wa Kijeshi.

    Vikosi vya Ansaru Sheri'ah imetangaza zawadi nono kwa yeyote atakae fanikiwa kumkamata au kumwua Mhalifu Khalif Haftar ambae ni mkuu wa kupambana na Uislaam nchini Lbya.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Vikosi vya Ansaru Sheri'ah imetangaza zawadi nono kwa yeyote atakae fanikiwa kumkamata au kumwua Mhalifu Khalif Haftar ambae ni mkuu wa kupambana na Uislaam nchini Lbya.


Taarifa rasmi kutoka ofisi ya habari ya Ansaru Sheri'ah Libya imedai kuwa Khalif Haftar anadaiwa kufanya mauaji makubwa dhidi ya wananchi wa Kiislaam nchini Libya na hivyo wameamua kummaliza.



Kwa mtu yeyote atakaefanikiwa kumwua Khalif Haftar ameahidiwa kulipwa Dinari 100,000.00 hata hivyo Mohamed Hijadi ambae ni Msemaji wa Khalif Haftar nae kichwa chake kinathamani wa Dinari 25,000.00.


Maofisa wengine ni pamoja na Wuneys Bukhameyn na Sakhar Al Jaruush ni miongoni mwa watu wanaotakiwa kuawa,Maofisa wote hao wamekwisha wahi kufanya kazi chini ya Utawala wa Muamar Al Qadafi aliyeondolewa Madarakani.


http://wata.cc/up/2015/04/images/w-d5faf26674.jpg

Related Items