NI MAADUI CHUKUA TAHADHARI (Sehemu 4)

Friday April 17, 2015 - 09:29:03 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 3849
  • (Rating 3.0/5 Stars) Total Votes: 43
  • 3 1
  • Share via Social Media

    NI MAADUI CHUKUA TAHADHARI (Sehemu 4)

    Amani huo utadhani wao ndio wanao kwani hakuna Muislaam asiyeufahamu nchi hii hakuna Amani kwa waislaam na Uislaam,hakuna asiyefahamu viongozi waliosimama imara leo wakiwa ndani ya magereza na wanakutana na Madhila yasio faaa hata kusemwa hapo,kwani

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Amani huo utadhani wao ndio wanao kwani hakuna Muislaam asiyeufahamu nchi hii hakuna Amani kwa waislaam na Uislaam,hakuna asiyefahamu viongozi waliosimama imara leo wakiwa ndani ya magereza na wanakutana na Madhila yasio faaa hata kusemwa hapo,kwani yanadhalilisha yana chukiza yanadhihirisha wazi kipimo cha uadui dhidi ya waislaam na uislaam.


Na siku hizi wameanza tabia ya kuzivamia Madaaris zinazofundisha kitabu cha Allah na kuanza kuwafukuza vijana walio chini ya umri wa miaka 18 huko wakiwaambia kuwa hamjafikia kusoma Dini muende mkasome Shule.

Allah anaseme katika Qur'an
وَلَا يَزَالُونَ يُقَٰتِلُونَكُمْ حَتَّىٰ يَرُدُّوكُمْ عَن دِينِكُمْ"Wala hawatoacha kukupigeni mpaka wawarudishe kutoka kwenye Dini yenu" Albaqra 217,kwahiyo vitimbi vyote hivyo ni kukupiga vita wa kila aina ewe ndugu yangu Muislaam ulio na Dini ambayo iko juu ya Dini zote zilizobakia na Dini yako ndio Dini yenye kutawala hapa Duniani.


Maaskari wa kupambana na Uislaam siku mbili zilizopita waliingia kwa nguvu Msikiti mmoja uliopo Morogoro na kuanza vitendo vyao viovu ulio dhidi ya Uislaam huko wakiwakamata vijana kadhaa waliokuwa waumini wa msikiti huo.

Al Marhumu Sheikh Aboudrogo aliwahi kusema wakati Sheria ya kupambana na Uislaam ulipopitishwa katika Bunge la Kenya kuwa Makafiri wataanza kuingia Msikitini na kuwaua waislaam kwa Uadui.

Kwa hakika kauli yake imekuwa kweli na Makafiri waliingia na kuawaua waislaam ndani ya Msikiti Mussa na wengine walipotezwa hadi sasa hawajulikani walipo kutokana na Uislaam wao tu.

Kawaida ya Maadui wanapovamia nyumba ya Muislaam hawamchukui Mwandishi wa habari na kama watamchukua basi ni yule waliempanga kufanikisha uzushi wao,mara utasikia tumekamata risasi na mabomu kadhaa kutoka kwenye nyumba ya Mtuhumiwa wa Ugaidi.

Na tukio la Morogoro lilikuwa hivyo hivyo Polisi hao baada ya kufanya mauaji na siku yake ya pili ya April 14,2015,na kupanga ni kitu gani watawaelezea Wananchi ndipo wakaamua kuwaita wana habari ambao na wao hawaruhusiwa kuandika ila kwa yale walioambiwa tu!.

Hatimae wana habari walifika eneo waliopangiwa kukutana kisha Polisi tayari walikuwa wameshajiandaa na kuandaa vielelezo vya uzushi walioyapanga kuwapa waandishi wa habari ili waende wakauze hiyo habari ambao ilikuwa kubwa na ya kimataifa.


Kamnda Leoald Poul akionyesha vielelezo walivyowaandalia vyombo vya habari ili kuhalalisha vitendo vyao dhidi ya Waislaam wa Morogoro.

Polisi hao wa kupambana na Uislaam walieleza kuwa siku ya April 13,2015,majira ya saa 3:30 usiku katika msikiti wa Sunna ulioko Morogoro walipata taarifa ya kuwepo kwa watu wanaojihusisha na vitendo vya kiuhalifu na hatimae tuliwakamata watu 10 na mmoja wao aliuawa na wananchi baada ya kupigwa risasi na Askari,aidha waandishi wa habari walionyeshwa vilipuzi viliotajwa kukamatwa ndani ya msikiti na Bendera nyeusi iliyo na kalima ya tawhidi katikati.

"Polisi walipofika katika msikiti huo waliuomba uongozi wa msikiti huo kuwatoa watu wote waliokuwa msikitini ili kuweza kubaini watu ambao wanatiliwa mashaka” alisema Leonald Poul ambae ni Kamanda wa Polisi mkoa wa Morogoro.

Kwa hakika uzushi huu waislaam hawawezi kuuziwa kamwe,kwani tulishuhudiwa kwa ndugu zetu wakibambikiziwa kesi hewa na kusingiziwa vitu kama vilipuzi na vifaa vingine.

Muislaam gani kwanza anaetaka kufanya a'amiliya kisha aende kuhifadhi vifaa vyake au vitendea kazi yake ktika misikiti ambao asilimia %100 tunafahamu ni ya Wanafki walio chini hukaamul Murtadiina na yeye pia kulala humohumo,ni kitu ambacho haikiwezekani kabisa kwa Mujahid.

Aidha %100 waliokamatwa tunaweza kuamini ni vijana walioamua kwenda kuswali Qiyam Al Leyl na ndio kawaida ya waislaam huswali na kumtukuza mola wao kwa usiku huko tukafahmu Ibada ya usiku ni bora kwa mja na kukubaliwa Ibada zake kwani Allah huteremka chini ya Arshi yake katika nusu ya usiku na kunadi ni nani anae taka kuniomba kisha nimpatie.

Kwanini Maadui waliaumua Kutangaza habari hizo kwa sasa
Kila mmoja wetu tunafahamu kuwa Maadui walipata maumivu makali kutoka kwa Maikhwa baada ya kutuma video mbili inayothibitisha kuwa wao ndio waliohusika kuwaua Maaskari Polisi kwanzia mashambulio yaliofanyika vituo vya Polisi vya Ushirombo mkoani Geita na ile ya Ikwiriri,Aidha Maaskari waliokuwa wakifanya Doria kuawa na kisha Silaha yake kuchukuliwa kule Tanga.

Serikali Kibaraka ya Tanzania baado haijazungumzia lolote kuhusiana na Video hizo zilizosambaa kwa Ummah wa Kiislaam,kwani video hizo zimefichua Fedheha ya serikali ya Kikwete kwa udhaifu wa Maaskari wake kuulia kama kuku.

Video hizo zilituma ujumbe kwa Serikali kuwa wakati huu si wakati wa Uislaam kunyayaswa katika Ardhi ya Tanganyika na pia Zanzibaar na ni wakati wa Waislaam kunyanyua vichwa vyao na kuondoa unyonge waliokuwa nalo.

Aidha mapambano yaliotokea kule Ambon Tanga yalituma ujumbe tosha kwa Serikali iliyoingia mkataba wa kupambana na Uislaam yaani "Anti terrorism" na kupata maumivu yasiosahaulika,Mujahidina hawakuwa wengi kule eneo la Amboni lakini yaliotokea ni Muijiza kwa yule anaeshikamana na Dini yake kama alivyotuambia Allah katika Qur'an kuwa

يَا أَيُّهَا الَّذِينَ آمَنُواْ إِذَا لَقِيتُمْ فِئَةً فَاثْبُتُواْ وَاذْكُرُواْ اللّهَ كَثِيرًا لَّعَلَّكُمْ تُفْلَحُونَ. وَأَطِيعُواْ اللّهَ وَرَسُولَهُ وَلاَ تَنَازَعُواْ فَتَفْشَلُواْ وَتَذْهَبَ رِيحُكُمْ وَاصْبِرُواْ إِنَّ اللّهَ مَعَ الصَّابِرِينَ "Enyi mlioamini! Mkikutana na jeshi, basi kueni imara, na mkumbukeni Allaah sana ili mpate kufanikiwa.

Na mt'iini Allaah na Mtume wake, wala msizozane mkaingiwa woga, na zikapotea nguvu zenu. Na subirini. Hakika Allaah yu pamoja na wanao subiri”

Al-Anfaal: 45-46


Itaendelea Inshallah......

Abdallah Al Bajuni

Dar Es Salaam Tanzania


NB:
Mwandishi amejitambulisha kuwa ni Msomaji wa Mtandao wa Kiislaam wa SomaliMemo










Related Items