MAELEZO:Wanajeshi kadhaa wa Ethiopia wauawa kwenye mapigano makali yanayoendelea mji wa E'el Garas na Al-Shabab wachukua Shehena za Silaha.

Thursday September 25, 2014 - 21:12:18 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 1922
  • (Rating 0.0/5 Stars) Total Votes: 0
  • 0 0
  • Share via Social Media

    MAELEZO:Wanajeshi kadhaa wa Ethiopia wauawa kwenye mapigano makali yanayoendelea mji wa E'el Garas na Al-Shabab wachukua Shehena za Silaha.

    Habari kutoka mkoani Galgaduud zinaeleza kuwa mapigano makali yamefanyika kwenye mji wa E'el Galaras ambapo kuna Vikosi vya Wanajeshi wa Ethiopia walioingia hivi karibuni katika mji huo.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Habari kutoka mkoani Galgaduud zinaeleza kuwa mapigano makali yamefanyika kwenye mji wa E'el Galaras ambapo kuna Vikosi vya Wanajeshi wa Ethiopia walioingia hivi karibuni katika mji huo.


Mapigano hayo yalianza mapema leo baada ya Vikosi vya Mujahidina wa Al-Shabab kufanya mashambulio dhidi ya vituo vya Wanajeshi wavamizi wa Misalaba kutoka Ethiopia.



Mashuhuda wameliambia vyombo vya habari kuwa Miili ya Wanajeshi wa Ethiopia waliouawa zimetapakaa kwenye maeneo yanayofanyika mapigano na itakumbukwa mapigano hayo Wananchi wameshirika upande wao.



Afisa mmoja wa Mujahidina wa Al-Shabab ameliambia SomaliMemo kuwa Wanajeshi wa Ethiopia wamekimbia na kushindwa kuchukua Maiti za wenzao waliouawa kwenye Vita na Mujahidina wamechukua Ghanima ya Silaha,habari zaidi zinaeleza kuwa Wanajeshi wa Ethiopia wamekutana na upinzani mkali,milio ya silaha nzito zilisikika mji wa E'el Garas ambapo makundi waliokuwa wakipigana walikuwa wakirushiana.



Mamia ya Wanajeshi wa Harakat Al-Shabab wakiwa na Magari zao za kivita walionekana wakielekea eneo la mapambano,na kunaarifiwa Wanajeshi wa Misalaba leo wamekutana na hasara kubwa.



Sheikh Hassan Ya'qub Waali wa Wilayatul Islamiah aliyezungumza na Idhaa ya Kislaam ya Radio Al Andalus katika ofisi zake iliyoko kwenye Mikoa ya Kati nchini Somalia amesema wamewaua Wanajeshi wengi wa Ethiopia na masaa machache yajayo watawaonyesha vyombo vya habari miili ya Wanajeshi hao pamoja na vitambulisho vyao.



Ndege mmoja ya Kijeshi jana ilionekana ikisomba Maiti kadhaa pamoja na Majeruhi wa Wanajeshi wa Ethiopia kwenye Wilaya ya E'el Garas na inaonekana kuna umwagikaji mwingi wa Damu kwa Maadui waliovamia Ardhi ya Somali.



Fuatilia yatakayojiri Inshallah

Related Items