Polisi Tanzania yaendelea kuwapa adhabu vijana wa Kislaam kwa tuhuma za Ugaidi.

Saturday September 27, 2014 - 00:21:05 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 5456
  • (Rating 0.0/5 Stars) Total Votes: 0
  • 2 0
  • Share via Social Media

    Polisi Tanzania yaendelea kuwapa adhabu vijana wa Kislaam kwa tuhuma za Ugaidi.

    Habari kutoka kasakazini mwa Tanzania zinaleza kuwa adhaabu na mateso baado yanaendelea kufanywa na Maaskari wa kupambana na Uislaam nchini.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Habari kutoka kasakazini mwa Tanzania zinaleza kuwa adhaabu na mateso baado yanaendelea kufanywa na Maaskari wa kupambana na Uislaam nchini.



Abdallah Maginga ni Kijana wa Kislaam ambae pia ni miongoni mwa Vijana na Mashekhe wanaokutana na Mateso na Adhabu ya Polisi kwenye Magereza mbalimbali nchini Tanzania.



Kijana huyo wa Kislaam ameteswa na kuadhibiwa vibaya kwa kuingiziwa vinjiti kinguvu na pia kukamuliwa na kuharibiwa sehemu zake za uume hali iliyomsababishia kuhisi maumivu makali.




Mbali na hayo mateso hayo yamekuwa makubwa kupindukia kiasi ambapo Maaskari hao wa kupambana na Uislaam walimadhibu na kumkata mguu mmoja.


Abdallah Maginga ameiomba Mahakama ya mkoa wa Arusha kumruhusu aweze kukaa angalau Gerezani ambapo ndiko anakoona eneo litakalompa unafuu wa kupumua kwani mateso haya yamemsababishia maumivu makali hali iliyosababisha kushindwa kukaa kwenye Gari.


"Mheshimiwa naomba Mahakama yako inipe ruhusa ya kutohudhuria siku ya kesi Mahakamani,kwasababu ninapopanda Gari napata maumivu makali sana sehemu za siri kunauma,kwani Polisi walinitesa kwa kuniingizia mti kwenye haja kubwa na kuniminya sehemu zangu za siri",alisema Abdallah Maginga.



Ombi lake limekataliwa na Mahakama hiyo ya Kitaghuti na badala yake likatupiwa kuomba Ruhusa ya kupelekwa hospitalini kwa uongozi wa Magereza Mkoani Arusha.



Upande mwingine Abdallah Thabit nae aliyeadhibiwa vibaya na Maaskari hao wasio na huruma kwa Waislaam baado amelazwa Hospitalini kutokana na kupigwa Vibaya.



 Wako wapi Mashekhe wa kuwatetea Waislaam,wako wapi Mashirika ya kutetea haki za Binaadam,wako wapi wako wapi!,


Enyi Vijana wa Kislaam Majukumu yako mikononi mwenu Allah hatoweza kuiondoa Madhila haya mpaka nyinyi wenyewe mwaamue na kukubali Damu zenu zimwagike kwajili ya Ndugu zenu wanaokutana na Mateso,Ewe Kijana wa Kislaam nyanyua Seif na utafute Izza yako.



Amerika kila mwaka hulipa Mamilioni kwa Vibaraka wake walioko Madarakani ili wakuumizeni,wakuteseni,wakuueni, wakufungeni,na wakutoeni kwenye majumba yenu, Allah anasema katika Qur'an tukufu "Allah hatoweza kuibadilisha yaliomo kwa watu mpaka wao wenyewe waamue kuiondoa".

Related Items