PICHA:Wanajeshi wa Marekani watimua mbio katika Mkoa wa Loger nchini Afghanistaan

Tuesday November 04, 2014 - 22:11:19 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 3149
  • (Rating 0.0/5 Stars) Total Votes: 0
  • 4 0
  • Share via Social Media

    PICHA:Wanajeshi wa Marekani watimua mbio katika Mkoa wa Loger nchini Afghanistaan

    Habari kutoka nchini Afghanistaan zinaeleza kuwa Wanajeshi wa Serikali ya Kinasaara ya Marekani wameondoka kutoka katika miji yote ya Mkoa wa Loger ulio karibu na mji mkuu wa nchi hiyo.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Habari kutoka nchini Afghanistaan zinaeleza kuwa Wanajeshi wa Serikali ya Kinasaara ya Marekani wameondoka kutoka katika miji yote ya Mkoa wa Loger ulio karibu na mji mkuu wa nchi hiyo.



Taarifa Rasmi uliotolewa na Imartul Islamiah ya Afghanistaan imethibitisha kuondoka kwa Wavamizi wa Misalaba kutoka katika Vituo vikubwa yaliokuwepo Jooger na kuwakabidhi Wanamgambo wa Utawala Kibaraka wa Hamid Karzai.




Katika Ukurasa wa mtandao wa kijamii wa Twitter wa Imaratul Islamiah ya Afghanistaan uliwekwa taarifa fupi uliokuwa na kichwa cha habari kuwa "Breaking News Allaahu Akbar Wanajeshi wa Marekani wamekimbia Mkoa wa Loojer ambao iko karibu na Kabul,Afghanistaan Wavamizi wa Misalaba wamevunjika moyo na kufeli".

Embedded image permalink

Upande mwingine shambulio uliofanywa na Mujahidina dhidi ya msururu wa Msafara wa Kijeshi wa Marekani waliokuwa wakitembea Mkoa wa Zabul umewaangamizi zaidi ya Magari 20 za kubebea mizigo na Wanajeshi kadhaa wameuawa kwenye shambulio hilo.


Afghanistaan Wageni wavamizi wanazidi kutoroka huko Mujahidina wakiendelea kuwakimbiza mchaka mchaka,Silaha kubwa kubwa waliowaacha Maadui kwa Wanamgambo wa Utawala wa Hamid Karzai umeingia mikononi mwa Mujahidina wa Taliban.


Serikali ya Uingereza siku chache zilizopita uliwaondoa rasmi Wanajeshi wake kutoka Afghanistaan baada ya miaka 13 ya uvamizi wa Kikafiri katika nchi hiyo.



Related Items