Sheikh Mohamed Dulyadeyn azungumza na wananchi katika mji wa Kuddaa.

Monday November 10, 2014 - 21:30:05 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 2283
  • (Rating 0.0/5 Stars) Total Votes: 0
  • 2 2
  • Share via Social Media

    Sheikh Mohamed Dulyadeyn azungumza na wananchi katika mji wa Kuddaa.

    Vikosi mbalimbali vya Harakat Al-Shabab Al Mujahideen wamefanya ngwaride la kijeshi katika mji wa Kuddaa siku mbili baada ya kuutwaa mji huo.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Vikosi mbalimbali vya Harakat Al-Shabab Al Mujahideen wamefanya ngwaride la kijeshi katika mji wa Kuddaa siku mbili baada ya kuutwaa mji huo.


Wanajeshi wa Kiislaam wakiwa na Magari mbalimbali za Kivita pamoja na silaha nzito wamefanya matembezi kwenye barabara za mji wa Kuddaa,baadhi ya viongozi wa Mujahidina wa Al-Shabab wamezungumza na wananchi katika uwanja uliopo Kuddaa.




Sheikh Mohamed Dulyadeyn ambae ni mmoja wa viongozi waandamizi wa Harakat Al-Shabab Al Mujahideen ametoa hotuba aliyoizungumzia masuala mbalimbali kuhusiana na vita vyao dhidi ya maadui wavamizi khususan wanajeshi kutoka Kenya na washirika wao wanamgambo wa Ahmed Madobe.


Related Items