PICHA:Vikosi vya Ansaru sheria Libya wachukua magari za kivita kutoka kwa mhalifu Khalif Haftar.

Wednesday December 17, 2014 - 23:00:36 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 2290
  • (Rating 0.0/5 Stars) Total Votes: 0
  • 0 0
  • Share via Social Media

    PICHA:Vikosi vya Ansaru sheria Libya wachukua magari za kivita kutoka kwa mhalifu Khalif Haftar.

    Mhalifu wa kivita mwanaume anaejulikana kwa jina la Khalif Haftar ambae anaongoza vita dhidi ya waislaam pamoja na Mujahidina wa Libya amepata fedheha upande wa kisiasa na Kijeshi.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Mmoja ya Magari iliyonyeshwa kwenye video iliyotolewa na Ansaru Sheria ambapo youtube imeondoa muda mfupi baada ya kutizamwa na maelfu ya watu.
Mhalifu wa kivita mwanaume anaejulikana kwa jina la Khalif Haftar ambae anaongoza vita dhidi ya waislaam pamoja na Mujahidina wa Libya amepata fedheha upande wa kisiasa na Kijeshi.



Mwanzoni mwa mwaka 2014 Khalif Haftar alizungumza na waandishi wa habari katika mji wa Dabaraq kaskazini mwa Libya huko akitishia kuwasambaratisha wapiganaji wa Kijihadi kabla ya September 15,2014.




Ansaru Sheria kwa upande wake hawakuchelewa kutoa majibu ya kivitendo zaidi kuliko ya kauli,Mujahidina walifanikiwa kuzikomboa mitaa kadhaa yalio na umuhimu katika mji wa Benghazi.



Mkanda mpya wa video uliotolewa na Ansaru Sheria ilionyesha Magari za kivita zisizo penya risasi ambazo Mujahidina wamezichukua kutoka kwa maadui na hapo hapo Mujahidina wakionekana kufanya doria kwenye mji wa Benghazi. 



Mhalifu Khalif Haftar amepata fedhaha kwa mara ya pili mbele ya wafuasi wake pamoja na mabwana wake Amerika na mataifa ya Magharibi waliompatia mradi wa kupambana na Uislaam nchini Libya.




Related Items