Sh.Abuu Mus'ab "Kamwe hatutoacha kuwaua Wabunge ikiwa wataendelea kushindana na Allah kwa kutunga Sheria".

Tuesday February 10, 2015 - 08:59:50 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 2440
  • (Rating 1.0/5 Stars) Total Votes: 1
  • 0 0
  • Share via Social Media

    Sh.Abuu Mus'ab "Kamwe hatutoacha kuwaua Wabunge ikiwa wataendelea kushindana na Allah kwa kutunga Sheria".

    Msemaji wa kijeshi wa Harakat Al-Shabab Al Mujahideen Sheikh Abdulazizi Abuu Mus'ab amefanya mahojiano maalum na Idhaa ya Kiislaam ya Radio Al Furqan na kuzungumzia mauaji ya Mbunge wa Serikali ya FG A/lahi Qayad Barre aliyeuawa jana pamoja na m

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Msemaji wa kijeshi wa Harakat Al-Shabab Al Mujahideen Sheikh Abdulazizi Abuu Mus'ab amefanya mahojiano maalum na Idhaa ya Kiislaam ya Radio Al Furqan na kuzungumzia mauaji ya Mbunge wa Serikali ya FG A/lahi Qayad Barre aliyeuawa jana pamoja na makabiliano yaliofanyika mji wa Bosaso na Waajid.



Abuu Mus'ab amesema jana kikosi chao walimwua Mbunge A/Lahi Qayad Barre pamoja na Wanaume wawili waliokuwa walinzi wake katika Wilaya ya Hamar Jajab mjini Mugadishu.




Tumememwuliza Abuu Mus'ab ni kwasababu gani wanawalenga Wabunge wasiobeba silaha?.



"Watu hao wamejipa jukumu la kutunga Sheria na kwahivyo sisi tunawafahamu kuwa ni Matawaghit wanao shindana na Allah katika kuhukumu na kamwe hatutoacha kuwaua ikiwa wataendelea kubaki katika njia hiyo",alisema Sheikh Abuu Mus'ab. 



Abuu Mus'ab kwenye mazungumzo yake amegusia Mashambuio yaliofanywa na Mujahidina dhidi ya Maaskari wa Utawala wa Puntland nje ya mji wa Bosaaso pamoja na makabiliano yaliofanyika mji wa Waajid mkoani Bakool.


Related Items