Ni Maadui chukua tahadhari kwao,Makala (Sehemu ya 2).

Sunday March 22, 2015 - 09:14:34 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 3458
  • (Rating 3.0/5 Stars) Total Votes: 42
  • 4 1
  • Share via Social Media

    Ni Maadui chukua tahadhari kwao,Makala (Sehemu ya 2).

    Madhila yaliongezeka zaidi baada ya muswada huo wa kupambana na uislaam kupitishwa na waislaam waliona machungu ya sheria hiyo ingawa kabla ya hapo Madhila kwa waislaam yalikuwepo lakini sheria hii ilipelekea kuhalalisha zaidi matendo ya Serikali kib

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Madhila yaliongezeka zaidi baada ya muswada huo wa kupambana na uislaam kupitishwa na waislaam waliona machungu ya sheria hiyo ingawa kabla ya hapo Madhila kwa waislaam yalikuwepo lakini sheria hii ilipelekea kuhalalisha zaidi matendo ya Serikali kibaraka.


Mamia ya Vijana waliohisiwa kuwa wamebeba fikra ya Dini walikamatwa huko Mashekhe wao wakidhalilishwa na kuswekwa katika magereza mbalimbali hapa nchini pasina kuwepo na ushaidi wowote wa madai ya Maadui.


Tuhumu za kesi zilikuwa "Ugaidi" "Uchochezi" pamoja na mambo kadha wakadha lakini haya hakuna asiyeyajua kuwa yalikuwa matokeo tu ya sheria ya kuhalalisha Damu na heshimu ya Umma wa Kiislaam baada na kabla ya kupitishwa Muswda huo.



Madhila haya hayakutoka tu uapnde wa Serikali inayongozwa na Murtad Jakaya Khalfan Mrisho Kikwete bali hata mashirika ya Kikristo na wafuasi wao,itakumbukwa na kila mmoja wetu kuwa tukio la October,12,2012 la mtoto wa Kikristo kukojolea Qur'an Mbagala Dar Es Salaam ilipelekea mamia ya ndugu zetu kukamatwa na kupigwa.



Baadhi ya viongozi wa Dini Mseto nchini Tanzania wakiwa katika Picha ya Pamoja

Hayakubaki hapo kijana wa kiislaam aliuawa huko Kahama na wafuasi wa Dini ya kikristo baada ya vijana hao wa Kiislaam kujaribu kuzuia wakristo kufanya istizai kwa dini ya Kiislaam,lakini hayakuandikwa na chombo chochote cha habari ingawa baadhi ya waislaam walio karibu na maeneo ya Kanda ya ziwa walipata taarifa ya mauaji haya.


Pia itakumbukwa tukio la Mchungaji Kafiri kwenda kwa nyumba ya mama wa Kiislaam huko Mwanza na kuchukua Misahafu Qur'an na kuzichoma kwa moto,waislaam walipojaribu kutetea na kumshikisha adabu kwa Mchungaji huyo Serikali ikaingilia kati kwa kuegemea upande mmoja huko baadhi ya waislaam wakikamatwa na kuwekwa kwenye Gereza la Butimba kwa kosa la kutaka kutetea Dini yao.


Allaha anasema katika Qur'an tukufu kuwa وَلَا يَزَالُونَ يُقَاتِلُونَكُمْ "Wala hawatoacha kukupigeni Vita"  Surah Al Baqrah Aya (217) Uadui dhidi ya Uislaam umedhihiri wazi wazi,Madhila na uchokozi umeongezeka siku hadi siku,wanyonge na wale waliotenzwa nguvu wanamwomba Allah usiku na mchana awatolee wa kuwanusuru kwani watu wa miji hii wamevuka mipaka.
وَمَا لَكُمْ لَا تُقَاتِلُونَ فِي سَبِيلِ اللَّهِ وَالْمُسْتَضْعَفِينَ مِنَ الرِّجَالِ وَالنِّسَاءِ وَالْوِلْدَانِ الَّذِينَ يَقُولُونَ رَبَّنَا أَخْرِجْنَا مِنْ هَٰذِهِ الْقَرْيَةِ الظَّالِمِ أَهْلُهَا وَاجْعَلْ لَنَا مِنْ لَدُنْكَ وَلِيًّا وَاجْعَلْ لَنَا مِنْ لَدُنْكَ نَصِيرًا
"Kwanini hamtaki kutoka na kupigana katika njia ya Allah,ilhali watu wanyonge miongoni mwa wanaume wazee,wakina mama na watoto wanasema,ewe Mola wetu Mlezi tutolee wa kutunusuru kutoka kwako kutokana na watu wa miji hii wamekuwa madhalimu,tujaalie mlizi atokayo kwako,na utujaalie kutoka kwako wa kutunusuru" Sura An-Nisaa Ayah (75).


Bila shaka aya hii imebeba Dua kubwa sana ambayo Allah anawapa Maelekezo na mwongozo waja wake pindi wanapokutana na Madhila au taabu kama nilioyataja hapo juu kunyanyua shingo zao juu na kumtaka msaada kutoka kwake Allah Ta'alaa.
Bila shaka baada ya Du'aa hiyo basi Dhana yetu kwa Allah (Sub'hanahu wata'alaa) kuwa amayajibu na kwa uwezo wake amewatoa vijana waliojitambua na kuona dhulma au ukoloni huu ni kuyaondoa kwa mtutu wa Bunduki au silaha yeyote itakayomlenga Nduli huyo aliyeona kuwa Damu ya waislaam ni tamu kuliko kitu chochote.


Itaendelea Inshallah

Abdallah Al Bajuni

Dar Es Salaam Tanzania


TNB:
Mwandishi amejitambulisha kuwa ni msomaji wa tovuti ya Kiislaam SomaliMemo



Related Items