PICHA:Mashia waendelea kupoteza Maeneo zaidi nchini Iraq.

Tuesday July 15, 2014 - 10:41:13 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 2135
  • (Rating 5.0/5 Stars) Total Votes: 1
  • 0 0
  • Share via Social Media

    PICHA:Mashia waendelea kupoteza Maeneo zaidi nchini Iraq.

    Vikosi vya Mujahidina wa Dola ya Kislaam umeukomboa kwa Mapigano makali miji miwli yaliopo katika Ardhi ya Iraq.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Vikosi vya Mujahidina wa Dola ya Kislaam umeukomboa kwa Mapigano makali miji miwli yaliopo katika Ardhi ya Iraq.




Habari kutoka nchini Iraq zinaeleza kuwa Vikosi vya Mujahidina wa Dola ya Kislaam jana walifanikiwa kuudhibiti Ardhi kubwa ya nchi hiyo baada ya kukabiliana vikali na Maadui.





Baada ya mapigano makali uliodumu masaa kadhaa Mujahidina wa Dola ya Kislaam walifanikiwa kwa uwezo wa Allah kuuchukua mji wa Al Dalu'iah iliyo chini ya Wilayatul Islamiah ya Salahudiin ambao sehemu nyingi ya mkoa huo umakombolewa.




Vikosi vya Mujahidina wa Dola ya Kislaam walipambana na Vikosi vya Jeshi la Kishia wa Nuri Al Maliki kwenye Barabara zinazoingia upande wa mji wa Samaraa huko wakiteka kituo kikuu cha Polisi na Mahakama ya Kitaghuti pamoja na Makao makuu ya Wilaya ambayo yote kwa sasa imeingia mikononi mwa Mujahidina wa Dola ya Kislaam.




Mji wa Al Dalu'iah iko nje ya mji wa Samaraa na ni mji wa Kistratiji ulio na umuhimu wake maofisa waliozungumza kwa niaba ya Dola ya Kislaam wamesema wamepata Ghanima ya Magari 8 ya kivita inayojulikana Hamar na Shehena kubwa za Silaha kwenye mapigano ya Al Dalu'iah na pia wamewaua makumi ya Wanajeshi wa Kishia wa Nuri Al Maliki.




Upande mwingine vikosi vya Mujahidina wameutwaa Wilaya ya Tawakul iliyo chini ya Mkoa wa Diyaala katikati mwa nchi ya Iraq,kwenye ukurusa wa wake wa Twitter Wilayatul Islamiah ya Dayaala umetangaza kuwa Mujahidina wameufungua Wilaya hiyo ambao wakaazi wake walio wengi ni Mashia na Mujahidina wameusambaratisha Alama zote za Kishirikina uliokuwa kiabudiwa cha Mashia.





Picha kadhaa zilizosambazwa kwenye mitandao za kijamii zilionyesha Wanajeshi wa Mujahidina wakiingia mji huo wakiwa na Magari za Kivita huko wakiwa wamebeba Bendera ya Tawhiidi na maneno ya kumtukuza Allah ikiwa na pamoja na Takibiita na tahliil,Allaahu Akbar,Allaahu Akbar.

Embedded image permalink

Embedded image permalink
Embedded image permalink
Embedded image permalink
Embedded image permalink

Embedded image permalink
Embedded image permalink
Embedded image permalink
Embedded image permalink
Embedded image permalink

Related Items