Askari aliyekuwa na Gari la Kivita ajisalimisha kwa Harakat Al-Shabab Al Mujahideen.

Tuesday August 19, 2014 - 22:09:31 in WARBIXINNO/QORALLO XUL AH by Super Admin
  • Visits: 2673
  • (Rating 5.0/5 Stars) Total Votes: 1
  • 1 0
  • Share via Social Media

    Askari aliyekuwa na Gari la Kivita ajisalimisha kwa Harakat Al-Shabab Al Mujahideen.

    Mmoja wa Wanamgambo wa kisomali wanaosaidiana na Wanajeshi wavamizi wa Misalaba kutoka nchini Ethiopia amejisalimisha kwa Mujahidina wa Al-Shabab kwa nia ya kufanya towba.

    Share on Twitter Share on facebook Share on Digg Share on Stumbleupon Share on Delicious Share on Google Plus

Mmoja wa Wanamgambo wa kisomali wanaosaidiana na Wanajeshi wavamizi wa Misalaba kutoka nchini Ethiopia amejisalimisha kwa Mujahidina wa Al-Shabab kwa nia ya kufanya towba.



Habari kutoka Mkoa wa Gedo zinaeleza kuwa Askari alieykuwa Dereva wa Gari aina ya Land cruiser/Abdi Bile ametoroka na Gari lake na kisha kuingia upande wa Mujahidina.


Mwandishi wa habari aliyopo Bardeere anaelezea kuwa Gari hilo ilikuwa imefungwa pamoja na Bunduki kubwa linalojulikana Dashike na kisha vyombo vya habari walionyeshwa Gari hilo.


Viongozi wa Wilayatul Islamiah ya Gedo wamesema Askari huyo aliyetoroka kutoka katika Safu la Maadui atatendewa haki zote anazostahiki,vyanzo vya kuaminika vinaeleza kuwa Askari huyo aliyetoroka na Gari pamoja na Silaha yake amefanyiwa tathmini na kisha kupewa kitita cha Dola za Kimarekani.

Related Items